ราคา 8960000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 117.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76581.20 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ ทิว ริเวอร์ เพลส (จรัญสนิทวงศ์ 46) | Thew River Place

you estate
0956985426
2017-03-14 15:13:09.0
เลขที่ประกาศ: 190683
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน ทิว ริเวอร์ เพลส จรัญ 46 Area 117 sq.m 3 bed Thew River Place
Area 117 sqm/ 3bed/ 2 bath /21 Fl
พื้นที่ 117 ตารางเมตร จำนวน 3ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้นที่ 21
คอนโด ทิว จรัญ 46 สามรถเข้าออกได้หลายเส้นทาง เช่น จากซอยจรัญ 46, 44 และ 40 และยังมีทางลัดมุ่งหน้าสู่เชิงสะพานพระราม 8 อีกทางเลือกหนึ่ง ด้วยเรือข้ามฟากส่วนตัว โครงการทิว ริเวอร์ เพลส ห่างจากท่าเรือสำคัญ เพียง 5 – 15 นาที
ราคา 8,960,000 บาท

Contact Call 0956985426 LINE id : konkmink
Line link: http://line.me/ti/p/VNApWAKfJL
MORE PIC: http://www.thailandbestprop.com/buy-rent/คอนโดมือสอง/thew-river-place/ ‎

condo thew river place,thew river place,thew จรัญ,thew จรัญ 46,คอนโด,คอนโด thew river place,คอนโด จรัญ,คอนโด จรัญ 46,คอนโด จรัญสนิทวงศ์,คอนโด ณัฐหทัย,คอนโด บางพลัด,คอนโด บางยี่ขัน,คอนโด เขตบางพลัด,จรัญสนิทวงศ์,จรัญสนิทวงศ์ 46,ณัฐหทัย,ทิว จรัญ 46,ทิว ริเวอร์ เพลส,บริษัท ณัฐหทัย จำกัด,บางยี่เรือ,รีวิว คอนโด
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
จรัญสนิทวงศ์ 46

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ทิว ริเวอร์ เพลส (จรัญสนิทวงศ์ 46) Thew River Place
ทิว ริเวอร์ เพลส (จรัญสนิทวงศ์ 46) | Thew River Place

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ทิว ริเวอร์ เพลส (จรัญสนิทวงศ์ 46) | Thew River Place